Hiển thị tất cả 12 kết quả

Industrial Media Converter hay còn gọi là bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp, bộ chuyển đổi O/E công nghiệp. Có chức năng mở rộng khoảng cách truyền dữ liệu qua cáp quang. Tất cả các loại bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp đều có thiết kế chung chuẩn cài đặt Din-Rail, không có quạt, mức tiêu thụ điện năng thấp, khoảng nguồn làm việc rộng từ 12VDC đến 48VDC .Toàn bộ thiết bị này đều trải qua các bài kiểm tra ở mức độ công nghiệp nhằm đảm bảo thiết bị có thể vận hành một cách an toàn và ổn định nhất.

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp thường cắm là chậy, dễ dàng sử dụng, vận hành, thiết kế thường có 1 cổng Quang SC/FC/ST hoặc SFP và 1 hoặc 2 cổng Ethernet 10/100M hoặc 10/100/1000M. Được sử dụng ở những nơi khí hậu khắc nghiệt, chịu được nhiệt độ cao, áp suất lớn, môi trường ngoài trời …

Tương tự như bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp thì có bộ chuyển đổi quang điện POE công nghiệp / Industrial PoE Fiber Converter, về thiết kế và chức năng … đều giống bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp. Nhưng có điểm khác biệt duy nhất đó là loại thiết bị sử dụng công nghệ mới nhằm cung cấp nguồn cho các thiết bị POE đầu cuối. Hiểu đơn giản là nhưng nơi vị trí lắp đặt thiết bị cần phải kéo cáp nguồn để cấp cho thiết bị POE đó, tuy nhiên khả năng kéo cáp là không thể, do đó người ta sử dụng bộ chuyển đổi quang điện POE công nghiệp ở đây giúp hạn chế việc đi dây nguồn, làm cho hệ thống được gọn gàng và đơn giản, dễ sử dụng hơn. Nó được sử dụng nhiều trong các hệ thống giám sát, an ninh …/

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp IMC101B

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp IMC101GT

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp IMC102B

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp IMC102GT

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp MEG2-0201-M

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp MEG2-0201-SFP

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp MET2-0201-M 

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện POE công nghiệp IPMC100

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện POE công nghiệp IPMC101

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện POE công nghiệp MBG2-0201-SFP

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện POE công nghiệp MPG2-0201-SFP

Bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện POE công nghiệp MPT2-0201-M